Lady Jaydee-Yahaya lyrics

Lady Jaydee-Yahaya lyrics

Loading...

Chorus

Yahaya unaishi wapi Kwani jina lako halisi nani Yahaya eeehh

Oooh Yahaya, Oooh Yahaya, Oooh Yahaya

Maskani yako Kinondoni, Nyumba namba haijulikani Yahaya eeeehh

Oooh Yahaya, Oooh Yahaya

 

Verse 1

Huyu kijana mwenzetu, Kila siku tupo nae maskani

Anakula ofa za watu, Anakoishi hata hapajulikani

Tumetafuta, tumeuliza, hakuna ajuae

Anavyozuga, anavyopita Si umdhaniae

Na hafananii kabisa, na fix anazofanya

Akidanganya kwa kina, Unaingia kingi unafuata, kumbe hana helaaaa

 

Chorus

 

Verse 2

Kwa story za vilingeni, Utafikiri kweli yeye ndio bosi

Suruali zake na mashati, Anasema anafanya kazi benki

Mara anasema usalama wa Taifa, Hakuna ajuae

Kalubandika wa kizazi kipya, usomdhaniae

Na hafananii kabisa, na fix anazofanya

Akidanganya kwa kina, Unaingia kingi unafuata, kumbe hana helaaaa

 

Chorus

 

Verse 3

Mara anasema usalama wa Taifa Hakuna ajuae

Kalubandika wa kizazi kipya Uso mdhaniae

Na hafananii kabisa na fix anazo fanya

Akidanganya kwa kina, unaingia kingi unafuata Kumbe hana helaa

Download African Music

Similar Posts:

Leave a Reply

Close Menu
Close Panel